Kết quả bóng đá hôm nay – KQBD trực tuyến nhanh chuẩn

Kết quả bóng đá hôm nay các giải đấu – Xem trực tuyến KQBD hôm nay miễn phí – Xem kết quả BD trực tiếp cập nhật liên tục các mùa giải.

KQBĐ hôm qua, hôm nay

ROM Women's Liga I ROM Women's Liga I
18:00 - 03/03
ASU Politehnica Timisoara(w) https://palm-art-award.com/football/team/2f1aa6c5f11f0e7ebcd46234d1656d7b.png

3 - 3

Olimpia Cluj Women https://palm-art-award.com/football/team/2e77e0441987a7cb5126e0c16acac887.png
VIE U19 Championship VIE U19 Championship
17:30 - 03/03
Viettel U19 https://palm-art-award.com/football/team/3ad1b7a3c3ce4cbcf05ffaa86e48448c.png

1 - 0

Hoang Anh Gia Lai U19 https://palm-art-award.com/football/team/817eebcfaebe50e27950df7de1462771.png
STDRFEF STDRFEF
17:30 - 03/03
CD Basconia https://palm-art-award.com/football/team/a07f48bd3e82bec50175d76f8682dc27.png

1 - 0

CD Padura https://palm-art-award.com/football/team/7551742d3ad2b7c5c8f20c0d163cc2de.png
17:30 - 03/03
Conil CF https://palm-art-award.com/football/team/18a57ccf2b98bb07c38c6cb2d3b6930c.png

0 - 0

Ceuta B https://palm-art-award.com/football/team/7d41cb6d91721c88b5e1e9799e5d33d1.png
17:30 - 03/03
CF Trival Valderas https://palm-art-award.com/football/team/579b9ad92766f2c332e0724a9a2406f0.png

1 - 1

Parla Escuela https://palm-art-award.com/football/team/3ec43f95a534df6727284fe6491da2ef.png
17:30 - 03/03
CD Canillas https://palm-art-award.com/football/team/d50901dbcdcc344101adfbe1914e8693.png

1 - 1

Alcorcon B https://palm-art-award.com/football/team/79dd176f2291ffe25022815b9dc46488.png
17:00 - 03/03
SD Huesca II https://palm-art-award.com/football/team/1277d9a3d3f4a58be991b38c374b11be.png

0 - 1

CF Calamocha https://palm-art-award.com/football/team/3886b1c774222a5af426a9eb50677ad8.png
EST Premium Liiga EST Premium Liiga
17:30 - 03/03
JK Tallinna Kalev https://palm-art-award.com/football/team/fcd8dc280beafdd1681f5e0c6a8e038d.png

1 - 1

Tartu JK Maag Tammeka https://palm-art-award.com/football/team/5233f69df6a301d74784a83919db8dd2.png
SSDRFEF SSDRFEF
17:30 - 03/03
La Union CF https://palm-art-award.com/football/team/4bd62402f074a2456917f48d569fcbc4.png

0 - 0

Orihuela CF https://palm-art-award.com/football/team/63c34cd2e08abc63e2f73975ff7c6881.png
17:30 - 03/03
Real Betis B https://palm-art-award.com/football/team/7da004d9cfa9d00d425bc70b8215d1b6.png

2 - 0

CD El Palo https://palm-art-award.com/football/team/d4b211dd1ce862696cb088668d5b6be7.png
17:00 - 03/03
Cacereno https://palm-art-award.com/football/team/e0f50d11c17317ad77fec608393dfc5f.png

2 - 0

UD San Fernando https://palm-art-award.com/football/team/82edf5a15aa9dcba3965185379170c71.png
THA League 2 THA League 2
17:30 - 03/03
Krabi FC https://palm-art-award.com/football/team/26ec262276d78fb474e97a692196f894.png

1 - 1

Chiangmai United FC https://palm-art-award.com/football/team/d7947c628537b232f1dc4fc11b03076c.png
THA League 1 THA League 1
17:30 - 03/03
Muangthong United https://palm-art-award.com/football/team/3304b66faaa7843336b931db14e7fbc7.png

2 - 1

Prachuap Khiri Khan https://palm-art-award.com/football/team/8c93ecb503f1153597997e095e0e3bc2.png
TUR First League TUR First League
17:30 - 03/03
Giresunspor https://palm-art-award.com/football/team/7dc03a348f9141f2a985810f3c37cfdb.png

0 - 1

Adanaspor https://palm-art-award.com/football/team/80c368a34f833797daab22135b3cf821.png
TNK Super League TNK Super League
17:30 - 03/03
Pendikspor https://palm-art-award.com/football/team/9a07394b2cdca16ac436a056d2acd4c9.png

0 - 2

Konyaspor https://palm-art-award.com/football/team/e75f8b4e1baab3060dbe5ba983a3b49c.png
17:30 - 03/03
Basaksehir FK https://palm-art-award.com/football/team/f0d939fe86baa9686d9f9f1aa34bc191.png

1 - 0

Samsunspor https://palm-art-award.com/football/team/d4c8121b5f738cfaf222779a43e7495d.png
BUL Women's Premier League BUL Women's Premier League
17:00 - 03/03
Pirin Blagoevgrad (w) https://palm-art-award.com/football/team/fd939d60f4d2bfbf19170871a6078230.png

1 - 0

Ludogorets Razgrad (W) https://palm-art-award.com/football/team/92e039704a81bdaf0e2c6ac96f56121d.png
POL Liga 3 POL Liga 3
17:00 - 03/03
Radunia Stezyca II

2 - 1

Arka Gdynia II https://palm-art-award.com/football/team/0b9d3dc062f01a8bc3d0bff8a8e68f5e.png
CRO U19 CRO U19
17:00 - 03/03
Dinamo ZagrebU19 https://palm-art-award.com/football/team/dc63d7169457362e15446e498ccf3a1e.png

2 - 0

Kustosija U19 https://palm-art-award.com/football/team/8cf9db705c148f756df706ac70edc23e.png
HUN NB III HUN NB III
17:00 - 03/03
Vasas SC II https://palm-art-award.com/football/team/0d7cf2902615c9ad9488b72d53061788.png

0 - 1

Szolnoki MAV FC https://palm-art-award.com/football/team/c0cccc24dd23ded67404f5e511c342b0.jpg
SLO U19 SLO U19
17:00 - 03/03
ND Ilirija U19 https://palm-art-award.com/football/team/05e49b26a3881b4d0e8826bd4ae88fbb.png

3 - 3

NK Aluminij U19 https://palm-art-award.com/football/team/4ecedea066b9285e6295640a7872e8ac.png
GIAO HỮU CLB GIAO HỮU CLB
17:00 - 03/03
Albirex Niigata FC https://palm-art-award.com/football/team/1bc138bc13d186569590f57f9d9127cd.png

3 - 1

Lion City Sailors https://palm-art-award.com/football/team/a17724405028a3e21a2a2372736aa757.png
RUS FNL RUS FNL
17:00 - 03/03
Chelyabinsk https://palm-art-award.com/football/team/003f0f6dfa42c455d52de9f5b7de309d.png

2 - 1

Rodina Moskva II https://palm-art-award.com/football/team/091b62ea38705019589736ed09230332.png
FRA Women's U19 FRA Women's U19
17:00 - 03/03
Guingamp U19(w) https://palm-art-award.com/football/team/dcd9d47d91e53e31946afe66aa8b55ec.png

1 - 2

Dijon U19 (w) https://palm-art-award.com/football/team/daba3de6969f13b23f152f8fd975d6fa.png
ZA Reserve League ZA Reserve League
17:00 - 03/03
TS Galaxy Reserves https://palm-art-award.com/football/team/b91c8cb6c4fb0d3d5f7c38faf232376e.png

0 - 1

Kaizer Chiefs Reserves https://palm-art-award.com/football/team/41cd8622c95c0e620bfa9204a0d8f44c.png
17:00 - 03/03
Stellenbosch FC Reserves https://palm-art-award.com/football/team/3d7871a66d942bd37abcb854db192eac.png

3 - 0

Richards Bay FC Reserves https://palm-art-award.com/football/team/7c36b0431cbb9a3ba760f47243506c6a.png
GER NOFV-Oberliga GER NOFV-Oberliga
17:00 - 03/03
SC Concordia Hamburg https://palm-art-award.com/football/team/7a1d18bb5f33762f4d865e0585774656.png

4 - 0

Duneberg https://palm-art-award.com/football/team/668291fe40fd4ddf98fca301ff2145b1.png
SVK 3.Liga SVK 3.Liga
17:00 - 03/03
Slavia TU Kosice https://palm-art-award.com/football/team/68447ae762ca6ae39c9902fb2dfb003f.webp

2 - 0

Partizan Bardejov https://palm-art-award.com/football/team/f2712b1711b311542920ae52cbf364b3.jpg
UZB Super League UZB Super League
17:00 - 03/03
FC AGMK https://palm-art-award.com/football/team/b20522dce9a7ead0ff88cae91844c4cf.png

0 - 0

FK Andijon https://palm-art-award.com/football/team/e0d19c151af2ed75cc8205c10a67c4c3.png
IND Division 1 IND Division 1
17:00 - 03/03
Delhi FC https://palm-art-award.com/football/team/6b405ecc6f6e3bc63a6bac0b36724231.png

2 - 3

Namdhari FC https://palm-art-award.com/football/team/5282d503235fcaa7438ff8a47533c7df.png
MAL Premier League MAL Premier League
17:00 - 03/03
Marsaxlokk FC https://palm-art-award.com/football/team/e5cf06fb6da4bec7dd97f987a5c49267.png

1 - 2

Mosta FC https://palm-art-award.com/football/team/00c65eafd29f95c9f511e10073f1e9c0.png
GIẢI VĐGQ VIỆT NAM GIẢI VĐGQ VIỆT NAM
17:00 - 03/03
Quang Nam https://palm-art-award.com/football/team/2b2b28e6c4df2ae30a8b8eb02570a7b6.png

1 - 1

CLB Binh DInh https://palm-art-award.com/football/team/a248831fa3a3440dcea40259aee63bcf.png
GER Women's Bundesliga II GER Women's Bundesliga II
17:00 - 03/03
Gutersloh(w) https://palm-art-award.com/football/team/ee3b80f363f9073491483cab765da098.png

2 - 1

SV Weinberg Women https://palm-art-award.com/football/team/2bf93f32969cab0323d7b243f0b85ea6.png
17:00 - 03/03
Ingolstadt 04 (w)

0 - 0

Monchengladbach (w) https://palm-art-award.com/football/team/edc50251ce415e50ef4650772ff356dc.png
17:00 - 03/03
Hamburger(w) https://palm-art-award.com/football/team/616bc7a67d5a805972ecf3389aca3226.png

2 - 2

FFC Frankfurt II (w) https://palm-art-award.com/football/team/fb937e3a819e2580a8c3ccc3a6a9745a.png
17:00 - 03/03
Bayern Munich II(w) https://palm-art-award.com/football/team/6bf60718d376cc69607929b0abd1adb3.png

1 - 0

TSG 1899 Hoffenheim II (w) https://palm-art-award.com/football/team/24b6fa8b13f2381e5ff9f0ee2e61e083.webp
17:00 - 03/03
SV Meppen(w) https://palm-art-award.com/football/team/58f76fc9a67b098c25d15036aa451299.png

0 - 1

Andernach (w) https://palm-art-award.com/football/team/def5777ab60f43a5122226d50bc72838.png
TUR Women's First League TUR Women's First League
17:00 - 03/03
Alg Spor (w) https://palm-art-award.com/football/team/509785a43a4bfb836e0a1d0874952b2a.png

1 - 2

Hakkarigucu SK (w) https://palm-art-award.com/football/team/d4f7c7bec823cd543a37692e6677f8c3.png
ITA Campionato Primavera 1 ITA Campionato Primavera 1
17:00 - 03/03
Lecce Youth https://palm-art-award.com/football/team/111187735403171f460903cb8cd42bcf.png

1 - 0

Torino U20 https://palm-art-award.com/football/team/9e8bf3759f711459b127ba5e47736ae2.png
ROM Liga II ROM Liga II
17:00 - 03/03
ACS Viitorul Selimbar https://palm-art-award.com/football/team/0ab6a4feab9cad711d28fa345e8a43da.png

1 - 0

CS Mioveni https://palm-art-award.com/football/team/385a72e4f4536a92baa32f443e655b01.png
ARM First League ARM First League
17:00 - 03/03
Nikarm https://palm-art-award.com/football/team/f3fdd428eee19cd50ea46ec3d7b340dd.png

1 - 3

Urartu II https://palm-art-award.com/football/team/e947a797f13a52fab4c0833c4ac5b9eb.png
17:00 - 03/03
Lernayin Artsakh https://palm-art-award.com/football/team/1eac57534b50eb399b744b9ab374e34e.png

3 - 0

Pyunik B https://palm-art-award.com/football/team/d652f549f061c9711f0f503d3ebd1c5c.png
AND Primera Divisio AND Primera Divisio
17:00 - 03/03
CF Esperanca dAndorra https://palm-art-award.com/football/team/196bedc9d0679fdca5f15d4e847867dd.png

1 - 3

Atletic Club D Escaldes https://palm-art-award.com/football/team/c04b314a782ba63e990015b5c5c0955c.png
GER U19 GER U19
17:00 - 03/03
Hertha Berlin U19 https://palm-art-award.com/football/team/2b17674883d87e4b6b7d78e93a88a02f.png

2 - 2

SV Meppen U19 https://palm-art-award.com/football/team/cb9b00b0567c85a8d3b0fa9d5caf0506.png
17:00 - 03/03
Hansa Rostock U19 https://palm-art-award.com/football/team/7f38f8f3950ab18605e8c396bdc650cf.png

3 - 3

Werder Bremen U19 https://palm-art-award.com/football/team/4f0a0092a07c73327afc986da8e40278.png
17:00 - 03/03
Wuppertaler SV Borussia U19 https://palm-art-award.com/football/team/915dc441477b270410bb9d7693f61764.png

0 - 5

VfL Bochum U19 https://palm-art-award.com/football/team/33fcbbfcb1f92884c648f2516facbf2e.png
17:00 - 03/03
Schalke 04 U19 https://palm-art-award.com/football/team/d5f696212f3a0b5ebf88cd2503b3764b.png

1 - 1

MSV Duisburg U19 https://palm-art-award.com/football/team/d1cb78de1498e3a6ad4712a8dd934b71.png
17:00 - 03/03
Monchengladbach U19 https://palm-art-award.com/football/team/9f34500c994c81df13bf1cf6e987d09e.png

0 - 1

Borussia Dortmund U19 https://palm-art-award.com/football/team/1c99cfa824629a2c1039a7a61c41ef56.png
17:00 - 03/03
TSV 1860 Munchen U19 https://palm-art-award.com/football/team/bac234f8780d0824542c0f2132947036.png

3 - 2

Bayern Munchen U19 https://palm-art-award.com/football/team/6c94dd62965a38d04ffb108f03bd632f.png
17:00 - 03/03
FSV Mainz 05 U19 https://palm-art-award.com/football/team/9d5e54083f9bfe320636cbc4a3b38ee8.png

2 - 0

Augsburg U19 https://palm-art-award.com/football/team/8192b618a0a58eaac763504e510d9b6e.png